0911.77.19.19

Chào mừng quý khách đến với Pilz Vietnam

Danh mục sản phẩm

Hỗ trợ trực tuyến

        
Sales & Technical support
hoang@pitesco.com
0911.77.19.19

 

Thăm dò ý kiến

Currently no active poll.

Thống kê website

  • Thành viên online Thành viên online
    • Tổng cộng Đang online 17
    • Khách Khách 17
    • Thành viên Thành viên 0
    • Tổng cộng Lượt truy cập 4284603

Giới thiệu

Pilz Vietnam trân trọng kính chào Quý khách! 

Pilz Vietnam tự hào được sinh ra và mang trong mình sứ mệnh là đáp ứng tất cả các nhu cầu cũng như giúp Quý khách hàng tối ưu hóa các giải pháp khắc phục mọi vấn đề trong ngành công nghiệp điện tử tự động một cách hiệu quả nhất. Chuyên nghiệp về kỹ thuật, chăm sóc khách hàng và sự hỗ trợ nhiệt ...

Sản phẩm mới

Chưa có sản phẩm

Tin tức

Minimax Vietnam, 907541, Smoke detector OMX95 

Minimax Vietnam, 907541, Smoke detector OMX95 Lê Quốc Hoàng | Mr. | Cellphone: 0911771919 Email: hoang@pitesco.com Zalo: 0911771919 ...

E99.021044 RAVARINI CASTOLDI Vietnam 

E99.021044 RAVARINI CASTOLDI Vietnam Lê Quốc Hoàng | Mr. | Cellphone: 0911771919 Email: hoang@pitesco.com Zalo: 0911771919 RAVARINI ...

SFP-1GLXLC Moxa Vietnam 

SFP-1GLXLC Moxa Vietnam SFP module with 1 1000BaseLX port with LC connector for 10 km transmission, 0 to 60°C operating temperature Ethernet...

SFP-1GLXLC-T Moxa Vietnam 

SFP-1GLXLC-T Moxa Vietnam Lê Quốc Hoàng | Mr. | Cellphone: 0911771919 Email: hoang@pitesco.com Zalo: 0911771919 SFP module with 1 1000BaseLX port with LC ...

EDS-G205A-4PoE-1GSFP-T Moxa Vietnam 

EDS-G205A-4PoE-1GSFP-T Lê Quốc Hoàng | Mr. | Cellphone: 0911771919 Email: hoang@pitesco.com Zalo: 0911771919 Unmanaged Gigabit PoE switch with 4 PoE...

Cty TNHH Kỹ Thuật Công Nghệ và Dịch Vụ Tiên Phong
Add: 13M KDC Miếu Nổi, Đinh Tiên Hoàng, P.3, Q.Bình Thạnh, TPHCM
Tel: 028 3517 6474 - 028 3517 6475 - Fax: 028 3517 6476
Email: sales@pitesco.com

Website: www.pitesco.com